โปรแกรมการแข่งขัน

โปรแกรมบอลและผลบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

  • เอฟเวอร์ตัน 02:00 คริสตัล พาเลซ

โปรแกรมบอลและผลบอล ลาลีกา สเปน

  • เรอัล โซเซียดาด 01:45 เรอัล เบติส

โปรแกรมบอลและผลบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน

  • RB ลีบซิก 01:30 เอาก์สบวร์ก

โปรแกรมบอลและผลบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส

  • แรนส์ 01:45 แก็งก็อง

โปรแกรมบอลและผลบอล เอเรดิวิซี ฮอลแลนด์

  • ซโวลเล่ 01:00 เดน ฮาก

โปรแกรมบอลและผลบอล พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์

  • มาเธอร์เวลล์ 01:45 ฮาร์ทส์

โปรแกรมบอลและผลบอล ออลสเวนส์คาน สวีเดน

  • เฮลซิงบอร์ก 00:00 ฮัมมาร์บี้

โปรแกรมบอลและผลบอล จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

  • ออสเทนเด้ 01:30 แซงต์ ทรุยด็อง

โปรแกรมบอลและผลบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

  • สวอนซี ซิตี้ 18:30 ลิเวอร์พูล

โปรแกรมบอลและผลบอล ลาลีกา สเปน

  • กรานาด้า 18:00 เลกาเนส

โปรแกรมบอลและผลบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน

  • อิงโกลสตัดท์ 20:30 ฮอฟเฟ่นไฮม์
  • แฮร์ธ่า เบอร์ลิน 20:30 ฮัมบูร์ก
  • ไฟร์บวร์ก 20:30 แฟร้งค์เฟิร์ต
  • ดาร์มสตัดท์ 20:30 เบรเมน
  • บาเยิร์น มิวนิค 20:30 โคโลญจน์

โปรแกรมบอลและผลบอล เอฟเอคัพ อังกฤษ

  • แฮร์โรว์ โบโร่ 21:00 Winchester City
  • Merstham 21:00 Thamesmead Town
  • อีสต์บอร์น 21:00 Hadley
  • Westfields 21:00 Walton Casuals
  • เวลลิ่ง ยูไนเต็ด 21:00 Swindon Supermarine
  • Billericay Town 21:00 ชิพเพนแฮม
  • Slough Town 21:00 ดาร์ทฟอร์ด
  • เบอร์เจสส์ ฮิลล์ ทาวน์ 21:00 Cadbury Heath
  • Chesham United 21:00 สเตนส์ ทาวน์
  • Whitehawk 21:00 Merthyr Town
  • บีคอนส์ฟิลด์ 21:00 Felixstowe & Walton United
  • Tonbridge Angels 21:00 เฮเรฟอร์ด
  • วีลด์สโตน 21:00 บานบุรี ยูไนเต็ด
  • St Albans City 21:00 Worthing
  • เวย์เม้าท์ 21:00 Brimscombe & Thrupp
  • Taunton Town 21:00 แฮมตัน & ลิชมอนด์
  • Margate 21:00 เฮสติงส์ ยูไนเต็ด
  • เฮนดอน 21:00 รัชเดน&ไดมอนด์
  • Potters Bar Town 21:00 บาธ ซิตี้
  • Hungerford Town 21:00 เลสตัน
  • เอ็บบ์สฟลีต 21:00 ฮาแวนท์
  • North Leigh 21:00 โฟล์คสโตน อินวิคต้า
  • Faversham Town 21:00 Egham Town
  • AFC Mansfield 21:00 Stamford AFC
  • อัลทริงแคม 21:00 Morpeth Town
  • แมนเชสเตอร์ FC 21:00 ฮาโรเกต ทาวน์
  • Spennymoor Town 21:00 Chorley
  • สต็อคพอร์ท 21:00 Salford City
  • มัตล็อค ทาวน์ 21:00 เวิร์คคิงตัน
  • แลนแคสเตอร์ ซิตี้ 21:00 คิดเดอร์มินส์เตอร์
  • Ilkeston FC 21:00 สตัวร์บริดจ์
  • ครูซอน 21:00 Bedworth United
  • คิงส์ ลินน์ 21:00 อัลเฟรตัน ทาวน์
  • วอร์เซสเตอร์ ซิตี้ 21:00 แบล็คเลย์ ทาวน์
  • ฮาลิแฟกซ์ 21:00 สเตลีย์ บริดจ์
  • ฟาสเลย์ เซลติก 21:00 Bishop Auckland
  • ลินคอล์น ยูไนเต็ด 21:00 Handsworth Parramore
  • เค็ทเทอริ่ง 21:00 บอสตัน ยูไนเต็ด

โปรแกรมบอลและผลบอล เดอะแชมเปี้ยนชิป อังกฤษ

  • ฟูแล่ม 18:45 ควีนส์ปาร์คฯ

โปรแกรมบอลและผลบอล พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์

  • ดันดี 18:15 เซลติก

โปรแกรมบอลและผลบอล ออลสเวนส์คาน สวีเดน

  • GIF ซันด์สวาลล์ 19:00 ยอนโคปิ้ง

โปรแกรมบอลและผลบอล พรีเมียร์ลีก รัสเซีย

  • ทอมสค์ 16:00 อูราล
  • ครีลย่า โซเวียตอฟ 18:30 อันจิ มาคัชคาล่า

โปรแกรมบอลและผลบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

  • แมนฯ ยูไนเต็ด 18:00 สโต๊ค ซิตี้
  • ฮอทสเปอร์ 20:15 แมนเชสเตอร์ ซิตี้
  • เลสเตอร์ ซิตี้ 20:15 เซาแธมป์ตัน
  • เบิร์นลี่ย์ 22:30 อาร์เซน่อล

โปรแกรมบอลและผลบอล ลาลีกา สเปน

  • บาเลนเซีย 17:00 แอต.มาดริด
  • เรอัล มาดริด 21:15 เออิบาร์
  • มาลาก้า 23:30 แอธ.บิลเบา
  • เอสปันญ่อล 23:30 บียาร์เรอัล
  • เซลต้า บีโก้ 01:45 บาร์เซโลน่า

โปรแกรมบอลและผลบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน

  • โวล์ฟสบวร์ก 20:30 ไมนซ์
  • ชาลเก้ 04 22:30 มึนเช่นกลัดบัค

โปรแกรมบอลและผลบอล เซเรียอา อิตาลี

  • เอ็มโปลี 17:30 ยูเวนตุส
  • ซามพ์โดเรีย 20:00 ปาแลร์โม่
  • กาญารี่ 20:00 โครโตเน่
  • โบโลญญ่า 20:00 เจนัว
  • อตาลันต้า 20:00 นาโปลี
  • โตริโน่ 22:59 ฟิออเรนติน่า
  • เอซี มิลาน 22:59 ซัสเซาโล่
  • เอเอส โรม่า 01:45 อินเตอร์ มิลาน

โปรแกรมบอลและผลบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส

  • อองเช่ร์ 20:00 โอลิมปิก มาร์กเซย
  • นีซ 22:00 ลอริยองต์
  • โอลิมปิก ลียง 01:45 แซงต์ เอเตียน

โปรแกรมบอลและผลบอล เอฟเอคัพ อังกฤษ

  • กลูเซสเตอร์ ซิตี้ 21:00 Hemel Hempstead Town

โปรแกรมบอลและผลบอล เอเรดิวิซี ฮอลแลนด์

  • อาแจกซ์ 17:30 อูเทร็คท์
  • เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ 19:30 เอฟซี ทเวนเต้
  • วิลเล่ม ทเว 19:30 เฟเยนูร์ด
  • สปาร์ตา 21:45 อัลค์ม่าร์

โปรแกรมบอลและผลบอล ออลสเวนส์คาน สวีเดน

  • คัลมาร์ 20:00 โกเตนเบิร์ก
  • เกเฟล 20:00 เอล์ฟส์บอร์ก
  • เยอร์การ์เด้น 22:30 โอเรโบร
  • เอไอเค 22:30 นอร์โคปิ้ง

โปรแกรมบอลและผลบอล จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

  • คลับบรูซ 19:30 KAA เก้นท์
  • สตองดาร์ด ลีแอช 22:59 อันเดอร์เลชท์
  • ราซิ่ง เกงค์ 01:00 เมเชเลน

โปรแกรมบอลและผลบอล พรีเมียร์ลีก รัสเซีย

  • เอฟซี อูฟา 18:00 อัมคาร์ เพิร์ม
  • เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก 20:30 สปาร์ตัก มอสโก
  • คราซ์โนดาร์ FK 22:59 รูบิน คาซาน
  • เอฟเค รอสตอฟ 01:30 ซีเอสเคเอ