โปรแกรมการแข่งขัน

โปรแกรมบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

  • 22:59
    ทีมเจ้าบ้าน โรสกิลด์ ทีมเยือน สคีฟซ์ IK

โปรแกรมบอล บัลแกเรีย พรีเมียร์ลีก

  • 00:00
    ทีมเจ้าบ้าน ซีเอสเคเอ โซเฟีย ทีมเยือน ลูโดโกเร็ตส์

โปรแกรมบอล ฟุตบอลกระชับมิตร

  • 14:00
    ทีมเจ้าบ้าน ฮอนดูรัส(U20) ทีมเยือน แซมเบีย(U20)
  • 17:00
    ทีมเจ้าบ้าน เกาหลีใต้(U20) ทีมเยือน เอกวาดอร์(U20)

โปรแกรมบอล เดอะแชมเปี้ยนชิป อังกฤษ

  • 01:45
    ทีมเจ้าบ้าน ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ ทีมเยือน ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส

โปรแกรมบอล ลาลีกา สเปน

  • 01:45
    ทีมเจ้าบ้าน เอสปันญ่อล ทีมเยือน เรอัล เบติส

โปรแกรมบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน

  • 01:30
    ทีมเจ้าบ้าน แฮร์ธ่า เบอร์ลิน ทีมเยือน ฮอฟเฟ่นไฮม์

โปรแกรมบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส

  • 00:00
    ทีมเจ้าบ้าน แก็งก็อง ทีมเยือน น็องซี่

โปรแกรมบอล สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

  • 01:00
    ทีมเจ้าบ้าน อัลคอลคอน ทีมเยือน มายอร์ก้า

โปรแกรมบอล อิตาลี เซเรีย บี

  • 00:00
    ทีมเจ้าบ้าน อเวลลิโน่ ทีมเยือน สปอล
  • 02:00
    ทีมเจ้าบ้าน เชเซน่า ทีมเยือน โฟรซิโนเน่

โปรแกรมบอล เยอรมัน บุนเดสลีก้า 2

  • 23:30
    ทีมเจ้าบ้าน เนิร์นแบร์ก ทีมเยือน คาร์ลสรูห์
  • 23:30
    ทีมเจ้าบ้าน ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ ทีมเยือน 1860 มิวนิค
  • 23:30
    ทีมเจ้าบ้าน แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา ทีมเยือน ซังค์ เพาลี

โปรแกรมบอล เยอรมัน บุนเดสลีก้า 3

  • 23:30
    ทีมเจ้าบ้าน ไมนซ์(Am) ทีมเยือน ชามนิตเซอร์

โปรแกรมบอล ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2

  • 01:00
    ทีมเจ้าบ้าน ทรัวส์ ทีมเยือน โอร์แลงส์ US 45
  • 01:00
    ทีมเจ้าบ้าน ตูร์ แอฟเซ ทีมเยือน เรด สตาร์ 93
  • 01:00
    ทีมเจ้าบ้าน นิออร์ท ทีมเยือน โอแซร์
  • 01:00
    ทีมเจ้าบ้าน นีมส์ ทีมเยือน วาล็องเซียนส์
  • 01:00
    ทีมเจ้าบ้าน เลอ อาฟร์ ทีมเยือน แร็งส์
  • 01:00
    ทีมเจ้าบ้าน ลาวาล ทีมเยือน อฌักซิโอ้
  • 01:00
    ทีมเจ้าบ้าน อฌักซิโอ้ GFCO ทีมเยือน Bourg Peronnas
  • 01:00
    ทีมเจ้าบ้าน อาเมียงส์ ทีมเยือน แกลร์กมงต์ ฟุต

โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก

  • 01:00
    ทีมเจ้าบ้าน VVV ทีมเยือน เอ็นเอซี เบรด้า
  • 01:00
    ทีมเจ้าบ้าน เดอ กราฟสคัป ทีมเยือน พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน)
  • 01:00
    ทีมเจ้าบ้าน เฮลมอนด์ สปอร์ต ทีมเยือน ดอร์เดรชท์
  • 01:00
    ทีมเจ้าบ้าน เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น ทีมเยือน เดน บอสช์
  • 01:00
    ทีมเจ้าบ้าน FC ออสส์ ทีมเยือน อาชิเลส
  • 01:00
    ทีมเจ้าบ้าน วาลไวก์ ทีมเยือน โวเลนดัม
  • 01:00
    ทีมเจ้าบ้าน คัมบูร์ ทีมเยือน เอ็มเมน
  • 01:00
    ทีมเจ้าบ้าน อัลเมเร่ ซิตี้ ทีมเยือน Telsta

โปรแกรมบอล โปรตุเกส ซูเปอร์ลีกา

  • 01:00
    ทีมเจ้าบ้าน ชาเวซ ทีมเยือน ปากอส
  • 03:00
    ทีมเจ้าบ้าน นาซิอองนาล ทีมเยือน วิตอเรียกิมาไรส์

โปรแกรมบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น 1

  • 22:59
    ทีมเจ้าบ้าน สลาสค์ วรอคลาวน์ ทีมเยือน โคโรน่า
  • 01:30
    ทีมเจ้าบ้าน วิสล่า คราคอฟ ทีมเยือน เลช พอซนาน

โปรแกรมบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น 1

  • 22:00
    ทีมเจ้าบ้าน คอนคอร์เดีย เชียจน่า ทีมเยือน แพนดูรี่
  • 00:30
    ทีมเจ้าบ้าน โบโตซานี่ ทีมเยือน FCM ทาลกู มูเลส

โปรแกรมบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

  • 22:59
    ทีมเจ้าบ้าน อินเตอร์ ซาเปรซิค ทีมเยือน ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต
  • 00:00
    ทีมเจ้าบ้าน NK สปลิต ทีมเยือน อิสทรา 1961 พูลา
  • 00:00
    ทีมเจ้าบ้าน ดินาโม ซาเกร็บ ทีมเยือน โอซีเยค
  • 00:00
    ทีมเจ้าบ้าน ซิบาเลีย ทีมเยือน ริเยก้า
  • 00:00
    ทีมเจ้าบ้าน Slaven Belupo Koprivnica ทีมเยือน NK โลโคโมติวา ซาเกร็บ

โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น 1

  • 01:45
    ทีมเจ้าบ้าน โคห์บ รัมเบลอ ทีมเยือน ยูซี ดับลิน
  • 01:45
    ทีมเจ้าบ้าน ลองฟอร์ด ทาวน์ ทีมเยือน วอเตอร์ฟอร์ด
  • 01:45
    ทีมเจ้าบ้าน เชลบอร์น ทีมเยือน เว็กซ์ฟอร์ด (Youths)
  • 01:45
    ทีมเจ้าบ้าน แอธโลน ทาวน์ ทีมเยือน Cabinteely FC

โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก

  • 01:30
    ทีมเจ้าบ้าน ดันดาล์ค ทีมเยือน ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด
  • 01:45
    ทีมเจ้าบ้าน เดอร์รี่ ซิตี้ ทีมเยือน เบรย์ วันเดอเรอร์ส
  • 01:45
    ทีมเจ้าบ้าน Limerick FC ทีมเยือน คอร์ก ซิตี้
  • 01:45
    ทีมเจ้าบ้าน กัลเวย์ ยูไนเต็ด ทีมเยือน สลิโก โรเวอร์ส
  • 01:45
    ทีมเจ้าบ้าน โบฮีเมี่ยนส์ ทีมเยือน เซนต์ แพตทริคส์
  • 02:00
    ทีมเจ้าบ้าน แชมร็อค โรเวอร์ส ทีมเยือน ฟินน์ ฮาร์ปส์

โปรแกรมบอล ฟุตบอลกระชับมิตร

  • 01:00
    ทีมเจ้าบ้าน ไอร์แลนด์เหนือ(U18) ทีมเยือน สกอตแลนด์(U18)

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์

  • 01:45
    ทีมเจ้าบ้าน ดันดี ทีมเยือน อเบอร์ดีน

โปรแกรมบอล จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

  • 01:30
    ทีมเจ้าบ้าน ซูลเต้ วาเรเกม ทีมเยือน อันเดอร์เลชท์

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก รัสเซีย

  • 23:30
    ทีมเจ้าบ้าน อันจิ มาคัชคาล่า ทีมเยือน อูราล

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

  • 18:30
    ทีมเจ้าบ้าน ลิเวอร์พูล ทีมเยือน เอฟเวอร์ตัน

โปรแกรมบอล เดอะแชมเปี้ยนชิป อังกฤษ

  • 18:30
    ทีมเจ้าบ้าน บาร์นสลีย์ ทีมเยือน เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์

โปรแกรมบอล ลาลีกา สเปน

  • 18:00
    ทีมเจ้าบ้าน บียาร์เรอัล ทีมเยือน เออิบาร์

โปรแกรมบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน

  • 20:30
    ทีมเจ้าบ้าน ชาลเก้ 04 ทีมเยือน ดอร์ทมุนด์
  • 20:30
    ทีมเจ้าบ้าน RB ลีบซิก ทีมเยือน ดาร์มสตัดท์
  • 20:30
    ทีมเจ้าบ้าน ฮัมบูร์ก ทีมเยือน โคโลญจน์
  • 20:30
    ทีมเจ้าบ้าน ไฟร์บวร์ก ทีมเยือน เบรเมน
  • 20:30
    ทีมเจ้าบ้าน บาเยิร์น มิวนิค ทีมเยือน เอาก์สบวร์ก

โปรแกรมบอล ไทย ดิวิชั่น 1

  • 19:00
    ทีมเจ้าบ้าน เชียงใหม่ เอฟซี ทีมเยือน อาร์มี่ ยูไนเต็ด
  • 19:00
    ทีมเจ้าบ้าน ประจวบ เอฟซี ทีมเยือน แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซี
  • 19:00
    ทีมเจ้าบ้าน ปตท.ระยอง ทีมเยือน บางกอก เอฟซี
  • 19:00
    ทีมเจ้าบ้าน สมุทรสงคราม เอฟซี ทีมเยือน สงขลา ยูไนเต็ด
  • 19:00
    ทีมเจ้าบ้าน ตราด เอฟซี ทีมเยือน บีบีซียู เอฟซี
  • 19:00
    ทีมเจ้าบ้าน กระบี่ เอฟซี ทีมเยือน ลำปาง เอฟซี
  • 19:00
    ทีมเจ้าบ้าน อ่างทอง เอฟซี ทีมเยือน ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี
  • 19:00
    ทีมเจ้าบ้าน ระยอง เอฟซี ทีมเยือน หนองบัวพิชญ เอฟซี
  • 19:00
    ทีมเจ้าบ้าน ม.เกษตรศาสตร์ ทีมเยือน นครปฐม ยูไนเต็ด

โปรแกรมบอล อังกฤษ ลีกวัน

  • 21:00
    ทีมเจ้าบ้าน เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด ทีมเยือน โอลด์แฮม AFC
  • 21:00
    ทีมเจ้าบ้าน โรชเดล ทีมเยือน นอร์ทแธมป์ตัน
  • 21:00
    ทีมเจ้าบ้าน พอร์ทเวล ทีมเยือน วิมเบิลดัน
  • 21:00
    ทีมเจ้าบ้าน ปีเตอร์โบโร่ ทีมเยือน ชาร์ลตัน
  • 21:00
    ทีมเจ้าบ้าน มิลตัน คียนส์ ดอนส์ ทีมเยือน จิลลิ่งแฮม
  • 21:00
    ทีมเจ้าบ้าน มิลล์วอลล์ ทีมเยือน สคันธอร์ป ยูไนเต็ด
  • 21:00
    ทีมเจ้าบ้าน ฟลีตวู้ด ทาวน์ ทีมเยือน สวินดอน
  • 21:00
    ทีมเจ้าบ้าน บริสตอล โรเวอร์ส ทีมเยือน ชรูว์สบิวรี่
  • 21:00
    ทีมเจ้าบ้าน แบรดฟอร์ด ทีมเยือน วอลซอลล์
  • 21:00
    ทีมเจ้าบ้าน โบลตัน ทีมเยือน เชสเตอร์ฟิลด์

โปรแกรมบอล อังกฤษ ลีกทู

  • 19:00
    ทีมเจ้าบ้าน กริมสบี้ ทาวน์ ทีมเยือน ดอนคาสเตอร์

โปรแกรมบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนซ์ลีก

  • 18:15
    ทีมเจ้าบ้าน เร็กซ์แฮม ทีมเยือน ทรานเมียร์ โรเวอร์

โปรแกรมบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ลีกเหนือ

  • 21:00
    ทีมเจ้าบ้าน แมนเชสเตอร์ FC ทีมเยือน สเตลีย์ บริดจ์
  • 21:00
    ทีมเจ้าบ้าน เทลฟอร์ด ทีมเยือน วอร์เซสเตอร์ ซิตี้
  • 21:00
    ทีมเจ้าบ้าน แทมเวิร์ธ ทีมเยือน ฮาโรเกต ทาวน์

โปรแกรมบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ลีกใต้

  • 21:00
    ทีมเจ้าบ้าน บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด ทีมเยือน อ็อกฟอร์ด ซิติ้
  • 21:00
    ทีมเจ้าบ้าน Poole Town ทีมเยือน คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส
  • 21:00
    ทีมเจ้าบ้าน Margate ทีมเยือน Truro City
  • 21:00
    ทีมเจ้าบ้าน Hungerford Town ทีมเยือน St Albans City
  • 21:00
    ทีมเจ้าบ้าน Hemel Hempstead Town ทีมเยือน ดาร์ทฟอร์ด
  • 21:00
    ทีมเจ้าบ้าน แฮมตัน & ลิชมอนด์ ทีมเยือน เชล์มสฟอร์ด ซิตี้
  • 21:00
    ทีมเจ้าบ้าน Gosport Borough ทีมเยือน เวสตัน ซูปเปอร์ มารี
  • 21:00
    ทีมเจ้าบ้าน เอ็บบ์สฟลีต ทีมเยือน เวลลิ่ง ยูไนเต็ด
  • 21:00
    ทีมเจ้าบ้าน อีสต์บอร์น ทีมเยือน วีลด์สโตน
  • 21:00
    ทีมเจ้าบ้าน East Thurrock United ทีมเยือน Whitehawk
  • 21:00
    ทีมเจ้าบ้าน บาธ ซิตี้ ทีมเยือน ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด

โปรแกรมบอล สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

  • 21:00
    ทีมเจ้าบ้าน เลบานเต้ ทีมเยือน CD Mirandes

โปรแกรมบอล อิตาลี เซเรีย บี

  • 20:00
    ทีมเจ้าบ้าน เปรูจา ทีมเยือน วิเชนซ่า
  • 20:00
    ทีมเจ้าบ้าน เบรสชา ทีมเยือน Virtus Entella
  • 20:00
    ทีมเจ้าบ้าน โนวาร่า ทีมเยือน แตร์นาน่า
  • 20:00
    ทีมเจ้าบ้าน ปิซ่า ทีมเยือน ซาแลร์นิตาน่า(N)
  • 20:00
    ทีมเจ้าบ้าน ทราปานี่ ทีมเยือน เวโรน่า
  • 20:00
    ทีมเจ้าบ้าน Latina Calcio ทีมเยือน ชิตตาเดลล่า
  • 20:00
    ทีมเจ้าบ้าน อัสโคลี่ ทีมเยือน คาร์ปิ
  • 20:00
    ทีมเจ้าบ้าน สเปเซีย ทีมเยือน เบเนเวนโต้
  • 20:00
    ทีมเจ้าบ้าน Pro Vercelli ทีมเยือน บารี

โปรแกรมบอล เยอรมัน บุนเดสลีก้า 2

  • 18:00
    ทีมเจ้าบ้าน เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส ทีมเยือน อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์
  • 18:00
    ทีมเจ้าบ้าน SV แซนด์เฮาเซ่น ทีมเยือน โบคุ่ม
  • 18:00
    ทีมเจ้าบ้าน ฮันโนเวอร์ ทีมเยือน ยูเนี่ยน เบอร์ลิน

โปรแกรมบอล เยอรมัน บุนเดสลีก้า 3

  • 19:00
    ทีมเจ้าบ้าน ดุยส์บวร์ก ทีมเยือน SSV จอห์น เรเกนเบิร์ก
  • 19:00
    ทีมเจ้าบ้าน VfL ออสนาบรุ๊ค ทีมเยือน ฮันซ่า รอสต๊อค
  • 19:00
    ทีมเจ้าบ้าน พาเดอร์บอร์น ทีมเยือน SG ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส
  • 19:00
    ทีมเจ้าบ้าน FSV Zwickau ทีมเยือน เฮลเลนเชอร์ FC
  • 19:00
    ทีมเจ้าบ้าน ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ ทีมเยือน FSV แฟร้งค์เฟิร์ต
  • 19:00
    ทีมเจ้าบ้าน สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ ทีมเยือน VfR
  • 19:00
    ทีมเจ้าบ้าน แวร์เดอร์ เบรเมน(Am) ทีมเยือน โฮลสไตน์ คีล
  • 19:00
    ทีมเจ้าบ้าน มักเดเบิร์ก ทีมเยือน เออร์เฟือร์ธ
  • 19:00
    ทีมเจ้าบ้าน SV เวเฮน เวียสบาเดน ทีมเยือน พรูเบน มุนสเตอร์

โปรแกรมบอล ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2

  • 20:00
    ทีมเจ้าบ้าน ล็องส์ ทีมเยือน แบรสต์

โปรแกรมบอล สก็อตแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ

  • 21:00
    ทีมเจ้าบ้าน เมียร์เรน ทีมเยือน อายร์ ยูไนเต็ด
  • 21:00
    ทีมเจ้าบ้าน ควีน ออฟ เซาธ์ ทีมเยือน ดันดี ยูไนเต็ด
  • 21:00
    ทีมเจ้าบ้าน ฟัลเคิร์ก ทีมเยือน เรธโรเวอร์ส
  • 21:00
    ทีมเจ้าบ้าน ดันเฟิร์มลิน ทีมเยือน ฮิเบอร์เนี่ยน
  • 21:00
    ทีมเจ้าบ้าน ดัมบาร์ตัน ทีมเยือน กรีน็อค มอร์ตัน

โปรแกรมบอล โปรตุเกส ดิวิชั่น 2

  • 17:15
    ทีมเจ้าบ้าน อาเวส ทีมเยือน ซานตาคลารา

โปรแกรมบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

  • 17:30
    ทีมเจ้าบ้าน อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ ทีมเยือน อิสตันบูล บูยูคเซ็ค
  • 20:00
    ทีมเจ้าบ้าน อลันยาสปอร์ ทีมเยือน คาซิมปาซ่า

โปรแกรมบอล กรีซ ซูเปอร์ลีก

  • 19:00
    ทีมเจ้าบ้าน เจียนนิน่า ทีมเยือน ซานธี

โปรแกรมบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น 1

  • 20:30
    ทีมเจ้าบ้าน อาร์ก้า กดิเนีย ทีมเยือน โกลนิค เลชน่า

โปรแกรมบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น 1

  • 20:00
    ทีมเจ้าบ้าน โปลิเทคนิก้า อายซี่ ทีมเยือน ACS Poli Timisoara
  • 20:00
    ทีมเจ้าบ้าน โวลุนทารี่ ทีมเยือน มีแตน มีดิแอช

โปรแกรมบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

  • 21:00
    ทีมเจ้าบ้าน เฮลซิงบอร์ก ทีมเยือน เทรลเลบอร์ก

โปรแกรมบอล สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2

  • 15:15
    ทีมเจ้าบ้าน บานิค โซโคลอฟ ทีมเยือน วิคตอเรีย ซิซคอฟ

โปรแกรมบอล บุนเดสลีก้า ออสเตรีย

  • 21:00
    ทีมเจ้าบ้าน ซังค์ พอลเท่น ทีมเยือน ราปิด เวียนนา

โปรแกรมบอล เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น

  • 07:00
    ทีมเจ้าบ้าน ซานโตส ลากูน่า ทีมเยือน กัวเรตาโร่
  • 07:00
    ทีมเจ้าบ้าน โตลูก้า(N) ทีมเยือน เนกาซ่า
  • 07:00
    ทีมเจ้าบ้าน คลับ อเมริกา ทีมเยือน มอนเทอร์เรย์
  • 07:00
    ทีมเจ้าบ้าน ปาชูก้า ทีมเยือน พูอีบลา
  • 07:00
    ทีมเจ้าบ้าน มอเรเลีย ทีมเยือน ชีวาส กัวดาลาจาร่า
  • 07:00
    ทีมเจ้าบ้าน ติเกรส์ UANL ทีมเยือน เลออน
  • 07:00
    ทีมเจ้าบ้าน อัตลาส ทีมเยือน คลับ ตีฮัวนา
  • 07:00
    ทีมเจ้าบ้าน จากัวร์ ชิอาปาส ทีมเยือน พูมาส ยูนัม
  • 07:00
    ทีมเจ้าบ้าน เวราครูซ ทีมเยือน ครูซ อาซูล

โปรแกรมบอล จีน ซูเปอร์ลีก

  • 14:30
    ทีมเจ้าบ้าน ยานเบียน ฟัด ทีมเยือน กว่างโจว R&F
  • 18:35
    ทีมเจ้าบ้าน กวางโจว เอเวอร์แกรนด์ ทีมเยือน เซี่ยงไฮ้ เอสไอพีจี
  • 18:35
    ทีมเจ้าบ้าน Tianjin Quanjian ทีมเยือน เหอหนาน เจี้ยนเย้
  • 18:35
    ทีมเจ้าบ้าน เหอเป่ย ไชนา ฟอร์จูน ทีมเยือน Guizhou Hengfeng Zhicheng

โปรแกรมบอล เค-ลีก

  • 13:00
    ทีมเจ้าบ้าน ซังจู ซังมู เอฟซี ทีมเยือน แดกู เอฟซี
  • 13:00
    ทีมเจ้าบ้าน ชุนนัมดรากอนส์ ทีมเยือน โปฮัง สตีลเลอร์
  • 13:00
    ทีมเจ้าบ้าน อินชอนยูไนเต็ด ทีมเยือน ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก รัสเซีย

  • 19:00
    ทีมเจ้าบ้าน เอฟซี อูฟา ทีมเยือน โลโคโมทีฟ มอสโก

โปรแกรมบอล ออลสเวนส์คาน สวีเดน

  • 18:00
    ทีมเจ้าบ้าน โกเตนเบิร์ก ทีมเยือน มัลโม่
  • 21:00
    ทีมเจ้าบ้าน ฮาล์มสตัด ทีมเยือน ออสเตอร์ซุนด์ FK

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

  • 19:30
    ทีมเจ้าบ้าน สวอนซี ซิตี้ ทีมเยือน มิดเดิ้ล
  • 22:00
    ทีมเจ้าบ้าน อาร์เซน่อล ทีมเยือน แมนเชสเตอร์ ซิตี้

โปรแกรมบอล ลาลีกา สเปน

  • 17:00
    ทีมเจ้าบ้าน เซบีย่า ทีมเยือน สปอร์ติ้ง กิฆอน
  • 21:15
    ทีมเจ้าบ้าน เรอัล มาดริด ทีมเยือน อลาเบส

โปรแกรมบอล เซเรียอา อิตาลี

  • 17:30
    ทีมเจ้าบ้าน โตริโน่ ทีมเยือน อูดิเนเซ่
  • 20:00
    ทีมเจ้าบ้าน เปสคารา ทีมเยือน เอซี มิลาน
  • 20:00
    ทีมเจ้าบ้าน คิเอโว่ ทีมเยือน โครโตเน่
  • 20:00
    ทีมเจ้าบ้าน ปาแลร์โม่ ทีมเยือน กาญารี่
  • 20:00
    ทีมเจ้าบ้าน ฟิออเรนติน่า ทีมเยือน โบโลญญ่า
  • 20:00
    ทีมเจ้าบ้าน เจนัว ทีมเยือน อตาลันต้า

โปรแกรมบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน

  • 20:30
    ทีมเจ้าบ้าน อิงโกลสตัดท์ ทีมเยือน ไมนซ์
  • 22:30
    ทีมเจ้าบ้าน เลเวอร์คูเซ่น ทีมเยือน โวล์ฟสบวร์ก

โปรแกรมบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส

  • 20:00
    ทีมเจ้าบ้าน แรนส์ ทีมเยือน ลียง
  • 20:00
    ทีมเจ้าบ้าน โมนาโก ทีมเยือน แซงต์ เอเตียน
  • 22:00
    ทีมเจ้าบ้าน มงต์เปลลิเย่ร์ ทีมเยือน ตูลูส
  • 22:00
    ทีมเจ้าบ้าน น็องต์ ทีมเยือน อองเช่ร์
  • 22:00
    ทีมเจ้าบ้าน ลอริยองต์ ทีมเยือน ก็อง

โปรแกรมบอล สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

  • 17:00
    ทีมเจ้าบ้าน กิมนาสติก ทีมเยือน อัลเมเรีย
  • 21:00
    ทีมเจ้าบ้าน ลูโก้ ทีมเยือน CF Reus Deportiu

โปรแกรมบอล เยอรมัน บุนเดสลีก้า 2

  • 18:30
    ทีมเจ้าบ้าน สตุ๊ตการ์ต ทีมเยือน ดินาโม เดรสเดน
  • 18:30
    ทีมเจ้าบ้าน ไกเซอร์สเลาเทิร์น ทีมเยือน บราวน์ชไวก์
  • 18:30
    ทีมเจ้าบ้าน ไฮน์เดนเฮลม์ ทีมเยือน กรอยเธอร์ เฟือร์ธ

โปรแกรมบอล เยอรมัน บุนเดสลีก้า 3

  • 19:00
    ทีมเจ้าบ้าน VfL ออสนาบรุ๊ค ทีมเยือน ฮันซ่า รอสต๊อค
  • 19:00
    ทีมเจ้าบ้าน FSV Zwickau ทีมเยือน เฮลเลนเชอร์ FC
  • 19:00
    ทีมเจ้าบ้าน SV เวเฮน เวียสบาเดน ทีมเยือน พรูเบน มุนสเตอร์

โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก

  • 19:30
    ทีมเจ้าบ้าน เอ็มวีวี ทีมเยือน ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด

โปรแกรมบอล โปรตุเกส ดิวิชั่น 2

  • 17:15
    ทีมเจ้าบ้าน กิล วิเซนเต้ ทีมเยือน อคาเดมิก้า โคอิมบร้า
  • 22:00
    ทีมเจ้าบ้าน ฟามาลิเคา ทีมเยือน Vitoria Guimaraes B
  • 22:00
    ทีมเจ้าบ้าน SL Benfica B ทีมเยือน อูเนียว มาไดร่า
  • 22:00
    ทีมเจ้าบ้าน วิเซล่า ทีมเยือน ปอร์ติโมเนนเซ่
  • 22:00
    ทีมเจ้าบ้าน วาร์ซิม ทีมเยือน เปนาฟิลด์
  • 22:00
    ทีมเจ้าบ้าน Sporting CP B ทีมเยือน โอลฮาเนนเซ่
  • 22:00
    ทีมเจ้าบ้าน Academico Viseu ทีมเยือน ไลซอส
  • 22:00
    ทีมเจ้าบ้าน Cova Piedade ทีมเยือน สปอร์ติ้ง โควิลฮา

โปรแกรมบอล โปรตุเกส ซูเปอร์ลีกา

  • 22:00
    ทีมเจ้าบ้าน เบเลเนนส์ ทีมเยือน เฟยเรนเซ่
  • 22:00
    ทีมเจ้าบ้าน วิตอเรีย เซตูบัล ทีมเยือน โมไรเรนเซ่

โปรแกรมบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

  • 18:45
    ทีมเจ้าบ้าน Vendsyssel ทีมเยือน เวเจิล
  • 18:45
    ทีมเจ้าบ้าน นาเอสเวด ทีมเยือน โรลแลนด์ ฟอลสเตอร์
  • 18:45
    ทีมเจ้าบ้าน เฟรเดอริเซีย ทีมเยือน เอบี โคเปนฮาเกน
  • 18:45
    ทีมเจ้าบ้าน โฮโบร ทีมเยือน เฮอฟอล์จ โคเก้
  • 18:45
    ทีมเจ้าบ้าน อเมเจอร์ ทีมเยือน Elite 3000 Helsingor

โปรแกรมบอล ตุรกี ดิวิชั่น 2

  • 20:00
    ทีมเจ้าบ้าน B.B. กาเซียนเท็ป ทีมเยือน โบลูสปอร์
  • 20:00
    ทีมเจ้าบ้าน Demirs ทีมเยือน Umraniyespor
  • 20:00
    ทีมเจ้าบ้าน บันไดมาสปอร์ ทีมเยือน เอสคิเซไฮสปอร์
  • 20:00
    ทีมเจ้าบ้าน เดนิซลิสปอร์ ทีมเยือน Altinordu
  • 20:00
    ทีมเจ้าบ้าน เมอร์ซิน ทีมเยือน S.Urfaspor
  • 20:00
    ทีมเจ้าบ้าน Sivasp ทีมเยือน Manisa
  • 20:00
    ทีมเจ้าบ้าน มาลัตญ่า เบเลดิเยสปอร์ ทีมเยือน Elazig
  • 20:00
    ทีมเจ้าบ้าน Goztep ทีมเยือน กิริซันสปอร์
  • 20:00
    ทีมเจ้าบ้าน ซัมซั่นสปอร์ ทีมเยือน บาลิเคซิสปอร์

โปรแกรมบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

  • 17:00
    ทีมเจ้าบ้าน Osmanlispor FC ทีมเยือน กาเซียนเทปสปอร์
  • 20:00
    ทีมเจ้าบ้าน ริเซสปอร์ ทีมเยือน แทร็บซอนสปอร์

โปรแกรมบอล กรีซ ซูเปอร์ลีก

  • 19:00
    ทีมเจ้าบ้าน พานิโอนิออส ทีมเยือน พีเออี อโตรมิตอส
  • 21:15
    ทีมเจ้าบ้าน ซาโลนิก้า ทีมเยือน ลาริซ่า
  • 21:15
    ทีมเจ้าบ้าน พาไนโทลิกอส ทีมเยือน แอสเตราส
  • 21:15
    ทีมเจ้าบ้าน เคอร์คีย์ร่า ทีมเยือน อิราคลิส

โปรแกรมบอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น

  • 20:00
    ทีมเจ้าบ้าน สตาร์ต คริสเตียนเซ่น ทีมเยือน เฟรดริกซ์สตรัด
  • 20:30
    ทีมเจ้าบ้าน ทรอมส์ดาเลน ทีมเยือน อาซาเน่ ฟุตบอล
  • 22:59
    ทีมเจ้าบ้าน อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ทีมเยือน เลวานเจอร์

โปรแกรมบอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

  • 20:30
    ทีมเจ้าบ้าน ลีลล์สตรอม ทีมเยือน ซานเดฟยอร์ด

โปรแกรมบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น 1

  • 20:30
    ทีมเจ้าบ้าน จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก ทีมเยือน LKS Nieciecza

โปรแกรมบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น 1

  • 19:00
    ทีมเจ้าบ้าน โวลุนทารี่ ทีมเยือน มีแตน มีดิแอช

โปรแกรมบอล สวิตเซอร์แลนด์ ซูเปอร์ลีก

  • 18:45
    ทีมเจ้าบ้าน ยัง บอยส์ ทีมเยือน วาดุซ
  • 18:45
    ทีมเจ้าบ้าน ลูเซิร์น ทีมเยือน ลูกาโน
  • 21:00
    ทีมเจ้าบ้าน ลัวซานนี สปอร์ท ทีมเยือน กราสฮ็อปเปอร์

โปรแกรมบอล สวิตเซอร์แลนด์ ชาเลนจ์ลีก

  • 20:00
    ทีมเจ้าบ้าน เนอชาแตล ซามักซ์ ทีมเยือน อารัว

โปรแกรมบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

  • 20:00
    ทีมเจ้าบ้าน ฟัลเค่นเบิร์ก ทีมเยือน ออสเตอร์ ไอเอฟ
  • 20:00
    ทีมเจ้าบ้าน ซีเรียนสก้า ทีมเยือน เดเกอร์ฟอร์ส
  • 22:00
    ทีมเจ้าบ้าน ไอเค ฟรีจ ทีมเยือน เกเฟล
  • 22:00
    ทีมเจ้าบ้าน IFK วาร์นาโม่ ทีมเยือน แอตวิดาเบิร์ก
  • 22:00
    ทีมเจ้าบ้าน นอร์บี้ ทีมเยือน GAIS

โปรแกรมบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

  • 20:00
    ทีมเจ้าบ้าน NK สปลิต ทีมเยือน อิสทรา 1961 พูลา

โปรแกรมบอล บุนเดสลีก้า ออสเตรีย

  • 21:30
    ทีมเจ้าบ้าน เรนดอร์ฟ อัลทัช ทีมเยือน เร้ดบูลล์ฯ

โปรแกรมบอล อิสราเอล พรีเมียร์ลีก

  • 19:00
    ทีมเจ้าบ้าน ฮาโปเอล เคอร์ยัต ทีมเยือน ฮาโปเอล ไฮฟา
  • 19:00
    ทีมเจ้าบ้าน ฮาโปเอล ทีมเยือน บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ
  • 19:00
    ทีมเจ้าบ้าน ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา ทีมเยือน ฮาโปเอล รานาน่า
  • 19:00
    ทีมเจ้าบ้าน ฮาโปเอล แอชเคลอน ทีมเยือน แอชดอด เอ็มเอส
  • 19:00
    ทีมเจ้าบ้าน มัคคาบี้ ไฮฟา ทีมเยือน เบต้าเยรูซาเล็ม
  • 19:00
    ทีมเจ้าบ้าน ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า ทีมเยือน มัคคาบี้เทลอาวีฟ
  • 19:00
    ทีมเจ้าบ้าน ฮาโปเอล เบนายซัคนิน ทีมเยือน มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า

โปรแกรมบอล อาร์เจนติน่า พรีเมร่า ดิวิชั่น

  • 06:00
    ทีมเจ้าบ้าน โบคา จูเนียร์ส ทีมเยือน เดเฟนซา จัสติเชีย

โปรแกรมบอล จีน ซูเปอร์ลีก

  • 14:00
    ทีมเจ้าบ้าน ชางชุน ย่าไท่ ทีมเยือน Luneng
  • 14:30
    ทีมเจ้าบ้าน เหลียวหนิง หวู่วิน ทีมเยือน เจียงซูซูหนิง
  • 18:35
    ทีมเจ้าบ้าน Guoan ทีมเยือน เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว
  • 18:35
    ทีมเจ้าบ้าน TJKong ทีมเยือน Lifan

โปรแกรมบอล เค-ลีก

  • 13:00
    ทีมเจ้าบ้าน วุลซาน ฮุนได ทีมเยือน แกงวัน FC
  • 13:00
    ทีมเจ้าบ้าน ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ ทีมเยือน เอฟซี โซล
  • 13:00
    ทีมเจ้าบ้าน เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี ทีมเยือน กวางจู FC

โปรแกรมบอล เอเรดิวิซี ฮอลแลนด์

  • 17:30
    ทีมเจ้าบ้าน วิเทสส์ ทีมเยือน ไนจ์เมเก้น
  • 19:30
    ทีมเจ้าบ้าน อาเอฟเซ อายักซ์ ทีมเยือน เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม
  • 19:30
    ทีมเจ้าบ้าน เดน ฮาก ทีมเยือน โรด้า เจซี
  • 21:45
    ทีมเจ้าบ้าน เอฟซี ทเวนเต้ ทีมเยือน โก อเฮด อีเกิ้ลส์

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์

  • 18:30
    ทีมเจ้าบ้าน ฮาร์ทส์ ทีมเยือน เซลติก

โปรแกรมบอล จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

  • 22:59
    ทีมเจ้าบ้าน KAA เก้นท์ ทีมเยือน คลับบรูซ

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก รัสเซีย

  • 17:30
    ทีมเจ้าบ้าน อัมคาร์ เพิร์ม ทีมเยือน เทเลค กรอซนี่ย์
  • 18:00
    ทีมเจ้าบ้าน รูบิน คาซาน ทีมเยือน เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก
  • 20:30
    ทีมเจ้าบ้าน ซีเอสเคเอ ทีมเยือน ครีลย่า โซเวียตอฟ

โปรแกรมบอล ออลสเวนส์คาน สวีเดน

  • 20:00
    ทีมเจ้าบ้าน เอไอเค ทีมเยือน ฮัคเค่น
  • 20:00
    ทีมเจ้าบ้าน GIF ซันด์สวาลล์ ทีมเยือน AFC United
  • 22:30
    ทีมเจ้าบ้าน นอร์โคปิ้ง ทีมเยือน ฮัมมาร์บี้